๑۩۞۩๑™ (¯`◦○♥▒¦TEEN NAM ĐÀN ¦▒♥○◦´¯)™« — ๑۩۞۩
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑™ (¯`◦○♥▒¦TEEN NAM ĐÀN ¦▒♥○◦´¯)™« — ๑۩۞۩

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ký ức tình yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Onlysee92
mod
mod

ký ức tình yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: ký ức tình yêu!   ký ức tình yêu! I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 10:50 am

em ah!

Thời gian đã trôi qua thật nhanh đúng không em, anh đã có gắng cố ngượng ép

sống trong dĩ vãng và hy vọng? sự thật thì đã hết tất cả. bao tháng ngày anh và em bên nhau! Ngắn ngủi nhưng đầy cảm xúc với anh như vậy đã quá hạnh phúc rồi phải không em,
thế là đã tới lúc mình phải đối diện với sự thật rồi sao!

ký ức tình yêu! 7871

Anh biết giờ này em đang vui trong hạnh phúc của riêng mình bên vòng tay khác, em hạnh phúc nhiều lắm phải không em? Người ta có đối xử tốt với em không? mà không anh thật là cả nghĩ đúng không em? người đó còn đối xử với em tốt hơn anh rất nhiều! vì người đó mang lại cho em hạnh phúc nhiều hơn, tốt hơn anh thì em mới yêu người đó chứ đúng không em? Anh thật là ngốc !
Anh rất vui khi được trông thấy em hạnh phúc tuy người mang lại hạnh phúc cho em không phải là anh. Với anh thế là đủ...

ký ức tình yêu! Images?q=tbn:Tt9w-CHenNyCJM::&t=1&usg=__gqZfgfi42cxMjSYeQyIdAkmzZM8=

Nhiều lúc anh nghĩ mình có còn chút là gì đấy trong nỗi nhớ của em không? Có lẽ ...
Hình bóng của anh trong trái tim em giờ chỉ là con số 0 đúng không em, mình chia tay được cũng gần gấp đôi với cái khoảng thời gian mình dành cho nhau. Tình yêu chúng mình chỉ như 1 cơn gió thổi nhẹ thoáng qua rồi để lại trong anh là cơn bão lớn ...

biết bao nhiêu là kỷ niệm em còn nhớ không. Anh đã học cách cố quên em đi, nhưng sao trong tiềm thức của anh mãi cứ hoài niệm về em. Anh đã từng nghĩ mình quên được em nhưng anh đã nhầm, anh chỉ nén lại nhét chặt vào trong tim. Bây giờ thì anh không đủ sức tự tin để cố nén nó như trước đây nữa! hình bóng em ẩn hiện trong anh,
Anh phải làm sao đây em. Anh không thể nào bỏ hết được hình ảnh bóng dáng nhỏ nhắn của em trong trai tim anh, anh cố quên sao càng nhớ!

ký ức tình yêu! Images?q=tbn:kRaI9nSyD89jnM::&t=1&usg=__iFpZc3jS2vqx9kiGDazcdcfll2k=
Em ah mình đã có biết bao là lời hứa hẹn thế mà giờ đây tất cả đã không thể thực hiện được vì người ra đi là em, ko giữ lời hứa, nghĩ mà buồn thật!
Nhưng biết làm sao khi đã quá muộn đúng không em! Bên cạnh em còn có người khác em còn phải dành tình cảm của mình cho người đó chứ! Anh thật không đúng khi viết lên những dòng chữ này phải không em, anh cũng ko mong em đọc được những dòng chữ này vì anh chỉ viết cho riêng anh mà thôi em ah!bây giờ em cũng có hạnh phúc mới của mình rôi.
Em ah! Tháng 6 đã trôi qua thật lặng lẽ sinh nhật đã qua rồi đó, anh không nghĩ: anh và em đến với nhau _ yêu nhau, có nhiều điểm chung mà ko chung phận em nhỉ! Anh nhớ chúng ta đã từng hẹn ước tổ chức sinh nhật cùng ngày: có anh có em có mọi người bạn của chúng ta, em còn nhớ không lời hứa chúng ta sẽ ước trong ngày sinh nhật là trọn đời ở bên nhau. Điều ước đó giờ đã quá xa vời! em đi ko một lời từ biệt
Em ah! chúng ta đã có những kỷ niệm đẹp như vậy em đành quên sao? Anh thật mộng tưởng đúng ko em? Chúng ta tới với nhau thật sai trái để giờ đây hối tiếc cũng không kịp,
Em ah! Cố quên thi càng nhớ ,giá như anh có thể có một chút vô tâm như em.Nhưng anh không thể làm được .

Em ah! thời gian đã trôi qua chỉ còn là nỗi nhớ! em còn nhớ là hứa sẽ ở bên anh luôn chứ? Và em đã không giữ lời hứa! anh thật buồn! nhưng anh vẫn mãi yêu em, không có lúc nào là anh không nhớ tới em, đừng rời xa anh nữa em ah! anh biết đó mãi là điều mộng ước cho tình yêu trở lại

ký ức tình yêu! 080918160231-199-660

“Có một người vẫn luôn chỉ là 1 của thế giới

Nhưng mãi là cả thế giới của 1 người!

Và nhờ có người ấy ta đã có một tình yêu!”

Em ơi! Máu chảy qua tim rồi cũng phải chảy đi nới khác làm nhiệm vụ của mình, còn em qua tim anh thì ở lì lại ở đó. Với anh ngày hôm qua chẳng bao giờ là quá khứ cả. xa nhau chỉ làm ta yêu nhau nhiều hơn phải không em? Em yêu ơi! Anh nhớ em nhiều lắm. khi nào thấy nhớ anh thì em hãy gọi tên anh nhé! Vì trong sâu thẳm trái tim anh lúc nào cũng chờ mong tiếng gọi của em. Anh sẽ luôn nắm tay em ở nơi đông người nhất để tất cả mọi người đều nhìn thấy và biết rằng 2 đứa chúng mình yêu nhau. Em yêu ơi được sinh ra một lần nữa anh vẫn sẽ yêu em . hôm nay anh yêu em nhiêu hơn hôm qua và hơn ngày mai. Anh nhớ em nhiều! người yêu em.

đã thêm tuổi mới rồi em hãy cố lên em nhé chúc em hạnh phúc thành công hơn trong công việc.

ký ức tình yêu! 4938a299_copyrighted_image_reuse_prohibited_481080

ký ức tình yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang